ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsร่วมกิจกรรมกับหน่วยงานราชการและชุมชน เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ประจำพุทธศักราชศักราช 2566
วันที่ 21 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![ร่วมกิจกรรมกับหน่วยงานราชการและชุมชน เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ประจำพุทธศักราชศักราช 2566](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_991687337285.jpg)
วันที่ 3 มิถุนายน 2566 นายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และครู ร่วมกิจกรรมเนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ประจำพุทธศักราชศักราช 2566 ทำบุญตักบาตรกับหน่วยงานราชการ และชุมชนในอำเภอเวียงแหง โดยมีนายถนอม กุยแก้ว เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมอำเภอเวียงแหง จังหวัดเชียงใหม่
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม