ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsพิธีสระเกล้าดำหัว คณะกรรมการสถานศึกษาและผู้อาวุโส
วันที่ 21 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![พิธีสระเกล้าดำหัว คณะกรรมการสถานศึกษาและผู้อาวุโส](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_921687335450.jpg)
วันที่ 17 พฤษภาคม 2566 นายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม พร้อมด้วย นางวดีลดา เขียวพรม และนายกฤษณะ จันทร์ขาว รองผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม นำคณะครูจัดพิธีสระเกล้าดำหัว คณะกรรมการสถานศึกษาและผู้อาวุโส ตามประเพณีปีใหม่เมือง ประจำปี 2566
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม