ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsปฐมนิเทศนิเทศนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 และนักเรียนที่ย้ายเข้าใหม่ ปีการศึกษา 2566
วันที่ 21 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![ปฐมนิเทศนิเทศนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 และนักเรียนที่ย้ายเข้าใหม่ ปีการศึกษา 2566](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_901687334601.jpg)
วันที่ 11-12 พฤษภาคม 2566 โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคมจัดกิจกรรมปฐมนิเทศนิเทศนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 และนักเรียนที่ย้ายเข้าใหม่ ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีนางวดีลดา เขียวพรม รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารกิจการนักเรียน เป็นผู้กล่าวรายงานการจัดกิจกรรม และนายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม ให้เกียรติเป็นประธานในการเปิดกิจกรรมครั้งนี้
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม