ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsการประชุมสัมมนาทางวิชาการ และประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2565
วันที่ 16 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![การประชุมสัมมนาทางวิชาการ และประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2565](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_851686911074.jpg)
วันที่ 20 - 22 เมษายน 2566 นายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม นางวดีลดา เขียวพรม และนายกฤษณะ จันทร์ขาว รองผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม พร้อมด้วยผู้บริหารสหวิทยาเขตกลุ่มดอยอ่างขาง ร่วมการประชุมสัมมนาทางวิชาการ และประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2565 ของสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษาแห่งประเทศไทย ณ หอประชุมใหญ่ มหาวิทยาลัยราชภัฏนครศรีธรรมราชและในโอกาสนี้ได้ร่วมแสดงความยินดีกับผู้บริหารการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษา ตลอดจนบุคลากรทางการศึกษาที่ได้รับรางวัลบุคคลดีเด่นของสมาคมผู้บริหารโรงเรียนมัธยมศึกษาแห่งประเทศไทย ประจำปี 2566
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม