ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsคณะผู้บริหารและคณะครูเข้าร่วมพิธีสระเกล้าดำหัวผู้บริหารอาวุโส ตามประเพณีปี๋ใหม่เมือง ประจำปี 2566
วันที่ 16 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![คณะผู้บริหารและคณะครูเข้าร่วมพิธีสระเกล้าดำหัวผู้บริหารอาวุโส ตามประเพณีปี๋ใหม่เมือง ประจำปี 2566](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_831686910812.jpg)
วันที่ 17 เมษายน 2566 นายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม พร้อมด้วย นางวดีลดา เขียวพรม และนายกฤษณะ จันทร์ขาว รองผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม นำคณะครูเข้าร่วมพิธีสระเกล้าดำหัวผู้บริหารอาวุโส ตามประเพณีปี๋ใหม่เมือง ประจำปี 2566 ณ อาคารศูนย์วิทยบริการดารารัศมี โรงเรียนยุพราชวิทยาลัย
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม