ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsพัฒนาศักยภาพเยาวชน TO BE NUMBER ONE
วันที่ 16 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![พัฒนาศักยภาพเยาวชน TO BE NUMBER ONE](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_821686910655.jpg)
นายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม มอบหมายให้ นางสาวณัฐฐิณี คำแสน และนายชยพล วังสุนทร ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา นำนักเรียนเข้าร่วมอบรมเชิงปฏิบัติการ การพัฒนาศักยภาพเยาวชน TO BE NUMBER ONE ณ โรงแรมเซ็นทารา ริเวอร์ไซด์ อำเภอเมือง จังหวัดเชียงใหม่
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม