ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsขอแสดงความยินดีกับ นายเกรียงไกร ปู่ยี่ ที่ได้รับรางวัล “รองชนะเลิศอันดับ 2 ประเภทครูดีเด่น” จากสมาคมกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานแห่งประเทศไทย ประจำปี 2565
วันที่ 16 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![ขอแสดงความยินดีกับ นายเกรียงไกร ปู่ยี่ ที่ได้รับรางวัล “รองชนะเลิศอันดับ 2 ประเภทครูดีเด่น” จากสมาคมกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานแห่งประเทศไทย ประจำปี 2565](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_791686910176.jpg)
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคมขอแสดงความดีกับนายเกรียงไกร ปู่ยี่ ตำแหน่งครู วิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ เนื่องในโอกาสได้รับรางวัล “รองชนะเลิศอันดับ 2 ประเภทครูดีเด่น” จากสมาคมกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานแห่งประเทศไทย ประจำปี 2565
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม