ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsร่วมงานกับชุมชน การแข่งขันลาบควาย ณ กาดแลง แสนไห
วันที่ 16 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![ร่วมงานกับชุมชน การแข่งขันลาบควาย ณ กาดแลง แสนไห](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_611686898728.jpg)
วันที่ 5 มีนาคม 2566 นายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม มอบหมายให้นางวดีลดา เขียวพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม นำคณะครูเข้าร่วมกิจกรรมภายในชุมชน โดยเข้าร่วมการแข่งขัน "ลาบควาย" ที่ กาดแลง แสนไห การแข่งขันเป็นไปด้วยความสนุกสนาน
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม