ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsลือกตั้งประธานคณะกรรมการนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566
วันที่ 6 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![ลือกตั้งประธานคณะกรรมการนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_511686010623.jpg)
เลือกตั้งประธานคณะกรรมการนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2556 โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม ดำเนินการเลือกตั้งประธานคณะกรรมการนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้รับความอนุเคราะห์เครื่องลงคะแนนเสียงจากสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดเชียงใหม่ โดยนายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม มอบหมายให้นางวดีลดา เขียวพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม เป็นประธานในการเปิดการเลือกตั้งในครั้งนี้ ณ หอประชุมเอื้องดอย การเลือกตั้งเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม