ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsเด็กหญิงพิชญา ผัดเป้า เข้ารับโล่ประกาศเกียรติคุณ “เด็กดีเด่นจังหวัดเชียงใหม่” วันเด็กแห่งชาติ 2566
วันที่ 5 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![เด็กหญิงพิชญา ผัดเป้า เข้ารับโล่ประกาศเกียรติคุณ “เด็กดีเด่นจังหวัดเชียงใหม่” วันเด็กแห่งชาติ 2566](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_431686009158.jpg)
เด็กดีเด่นจังหวัดเชียงใหม่
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคมขอแสดงความยินดีกับ เด็กหญิงพิชญา ผัดเป้า เนื่องในโอกาสเข้ารับโล่ประกาศเกียรติคุณ “เด็กดีเด่นจังหวัดเชียงใหม่” ในงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566 มอบโดยนางวิภาวัลย์ วรพุฒิพงค์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่ ณ สวนเฉลิมพระเกียรติ 82 พรรษา องค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงใหม่