ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsรร.เวียงแหงวิทยาคม รับการนิเทศติดตามโครงการโรงเรียนคุณธรรม มูลนิธิยุวพัฒน์ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566
วันที่ 11 ก.ค. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![รร.เวียงแหงวิทยาคม รับการนิเทศติดตามโครงการโรงเรียนคุณธรรม มูลนิธิยุวพัฒน์ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_1261689086030.jpg)
วันที่ 11 กรกฎาคม 2566
นายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม พร้อมด้วยนางวดีลดา เขียวพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม นางสาวลักษิกา ศรีไม้ หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม และนายสิทธิพล นันตา หัวหน้ากลุ่มบริหารกิจการนักเรียน ผู้รับรับผิดชอบงานคุณธรรม เข้ารับการนิเทศติดตามโครงการโรงเรียนคุณธรรม มูลนิธิยุวพัฒน์ ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2566 โดยได้รับเกียรติจาก อาจารย์วงเดือน โปธิปัน และอาจารย์วิลาวัณย์ ศรีสวัสดิ์ นิเทศอาสาเข้าให้คำแนะนำในครั้งนี้
www.wksc.ac.th
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม