ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคมเข้าร่วมการแข่งขันทักษะวิชาการโรงเรียนในโครงการพัฒนาเด็กและเยาวชนในถิ่นทุรกันดารฯ
วันที่ 11 ก.ค. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคมเข้าร่วมการแข่งขันทักษะวิชาการโรงเรียนในโครงการพัฒนาเด็กและเยาวชนในถิ่นทุรกันดารฯ](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_1251689085807.jpg)
วันที่ 10 กรกฎาคม 2566
นายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม นำคณะครูและนักเรียน เข้าแข่งขันทักษะวิชการโรงเรียนในโครงการพัฒนาเด็กและเยาวชนในถิ่นทุรกันดาร ตามพระราชดำริ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ประจำปี 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ณ โรงเรียนเทพศิรินทร์ เชียงใหม่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงใหม่
www.wksc.ac.th
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม