ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsร่วมทำบุญเปิดอาคารสมาคมผู้ประกอบวิชาชีพครูและบุคลากรทางการศึกษา วันที่ 6 กรกฎาคม 2566
วันที่ 6 ก.ค. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![ร่วมทำบุญเปิดอาคารสมาคมผู้ประกอบวิชาชีพครูและบุคลากรทางการศึกษา วันที่ 6 กรกฎาคม 2566](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_1221688655996.jpg)
วันที่ 6 กรกฎาคม 2566 นายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม มอบหมายให้นายเกรียงไกร ปู่ยี่ นำคณะครูและนักเรียน ร่วมทำบุญเปิดอาคารสมาคมผู้ประกอบวิชาชีพครูและบุคลากรทางการศึกษา อำเภอเวียงแหง ณ โรงเรียนบ้านเวียงแหง อำเภอเวียงแหง จังหวัดเชียงใหม่
www.wksc.ac.th
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม