ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsยินดีต้อนรับคณะผู้บริหารและครู จากโรงเรียนปลาปากวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม อำเภอปลาปาก จังหวัดนครพนม
วันที่ 21 มิ.ย. 2566|โดย พัชราภา วิริยะตานนท์![ยินดีต้อนรับคณะผู้บริหารและครู จากโรงเรียนปลาปากวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม อำเภอปลาปาก จังหวัดนครพนม](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_1041687339853.jpg)
วันที่ 8 มิถุนายน 2566 นายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม มอบหมายให้ นางวดีลดา เขียวพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม นำคณะครูกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ต้อนรับคณะผู้บริหารและครู จากโรงเรียนปลาปากวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษานครพนม อำเภอปลาปาก จังหวัดนครพนม นำโดยนายวินัย เปี่ยมลาภโชติกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนปลาปากวิทยา และนายพิพัฒน์ โพธิ์เเก้ว รองผู้อำนวยการโรงเรียนปลาปากวิทยา เนื่องในโอกาสเข้าศึกษาดูงานโรงเรียนดีวิถีลูกเสือ และ ส่งตัวคุณครู ธัญญาภรณ์ พยอม เพื่อมาปฏิบัติหน้าที่ ครู ณ โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม
www.wksc.ac.th
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม